Helift Intelligent yana taimakawa kayan ɗagawa max ƙarfin 300Kg
1. Max.SWL 300KG
Saurin sauri: har zuwa mita 40/minti.
Ƙarin amsawa: daidaitacce hanzari da raguwa.
Yin amfani da na'urar ɗagawa mai hankali na iya rufe ɓangarorin aiki da yawa yadda ya kamata.
Yi amfani da na'urar ɗagawa mai hankali don rufe babban yanki na yanki ɗaya na aiki.
Ƙananan lalacewar samfurin da sauri dawowa kan zuba jari.
Ƙananan haɗarin haɗari.
Ƙarin abokantaka na muhalli (ƙura da juriya).
Sanye take da aikin shigarwa/fitarwa tashar tashar jiragen ruwa, mafi hankali.
Ƙayyadaddun fasaha na taimaka wa kayan ɗagawa | ||||
Model No. | IBA80C | IBA200A | IBA300A | IBA600A |
Matsakaicin nauyin ɗagawa(kayan aiki da kayan aiki) (KG) | 80 | 200 | 300 | 600 |
Matsakaicin saurin ɗagawa -Yanayin hannu (m/min) | 40 | 30 | 15 | 7.5 |
Matsakaicin saurin ɗagawa -Yanayin dakatarwa (m/min) | 36 | 27 | 13.5 | 1.7 |
Max. bugun jini (m) | 3.5 | 3.5 | 3.5 | 1.7 |
Surutu | ≤80dB | ≤80dB | ≤80dB | ≤80dB |
Babban wutar lantarki (VAC) | Juzu'i ɗaya 220V ± 10% | Juzu'i ɗaya 220V ± 10% | Mataki na uku 220V ± 10% | Mataki na uku 220V ± 10% |
Iyaka | Iyakar hardware da iyakar software | |||
Akwai wutar lantarki don kayan aiki | 24VDC, 0.5A | |||
Yanayin sarrafawa | Ikon Servo (Ikon matsayi) | |||
Mai ɗagawa kafofin watsa labarai | % 5.0 mm 19strand × 7 waya | % 6.5 mm 19strand × 7 waya | ||
Kewayon yanayin yanayin aiki | -10 ~ 60 ℃ | |||
Danshi kewayon yanayin aiki | 0-93% ba tare da condensation ba | |||
Madaidaicin nunin nauyi (KG) | ± 1% ƙididdige ƙarfin ɗagawa | |||
Hanyar sanyaya | Iskar dabi'a | Iskar dabi'a ko iska ta tilastawa |
Serial No. | Max iya aiki | 80kg |
Matsakaicin saurin ɗagawa - Yanayin hannu (m/min) | Matsakaicin saurin ɗagawa - yanayin dakatarwa (m/min) | 36 |
Matsakaicin tsayin ɗagawa (m) | Babban wutar lantarki (VAC) | Single-lokaci 220V ± 10% |
Matsakaicin halin yanzu (A) | Akwai kayan aikin samar da wutar lantarki | 24VDC, 0.5A |
Dauke kafofin watsa labarai | Kewayon yanayin yanayin aiki | 5-55 ℃ |
Danshi kewayon yanayin aiki | Iyaka | Iyakar kayan aiki, iyakar software |
Daidaiton nunin nauyi (KG) | Takaddun shaida CE | Yi |
Yanayin sanyaya | Surutu | ≤80dB |
Dagawa nauyi Girma | 80 | 200/300 | 600 |
A | 359 | ||
B | 639 | 749 | |
C | 453 | 462 | |
D | 702 | 1232 | |
E | 473 | 697 | |
F | 122 | ||
G | 142 | ||
H | 336 |
Babban Injin
Hannun zamiya na Coaxial
Gas dubawa na zaɓin dacewa
Mara waya ta ramut mai karɓa
Hannun tsaye
Ikon gudun kyauta:na'urori masu ɗagawa masu hankali na iya motsawa tare da mai aiki, kuma suna iya motsawa cikin saurin da mai aiki ya zaɓa, wanda zai iya zama mai sauri ko jinkirin, don haka ya dace sosai ga wuraren aiki waɗanda wani lokaci suna buƙatar aiki mai sauri kuma wani lokacin suna buƙatar jinkirin. da ingantaccen aiki a cikin kaya.
Maɗaukakiyar gudu:Gudun ɗagawa na na’urorin ɗagawa na hankali na iya kaiwa mita 40/minti, wanda ya ninka na’urar ɗagawa mai tsayi da yawa sau uku fiye da na’urar ɗagawa na zamani a kasuwan yanzu, kuma ta zama sanannen na’urar ɗagawa cikin sauri da daidaito a kasuwar yanzu.
Daidaitaccen matakin millimeter:Kayan aikin mu na kayan haɓakawa na fasaha na iya cimma daidaito mara misaltuwa na saurin ɗagawa ƙasa da 0.3 m / min, don haka tabbatar da cewa mai aiki zai iya aiwatar da ingantaccen iko lokacin ɗaga daidaitattun, tsada ko sassa mara ƙarfi.
Zabi mai aminci:Kayan aikin haɓaka kayan taimako na fasaha na kamfaninmu yana da aminci kuma abin dogaro, yana rage yawan haɗarin masana'antu.
Fasahar hana billa:wannan fasaha na iya hana na'urori masu ɗagawa masu hankali daga motsi ko sake dawowa lokacin da nauyin nauyin ya canza, don haka rage faruwar haɗarin haɗari mai tsanani.
Kariyar ɗaukar nauyi:na'urori masu ɗagawa na hankali za su kare kai tsaye lokacin da nauyin ya wuce ƙimar ɗagawa da aka ƙididdige shi kuma ba za a iya ɗagawa ba.
Mai aiki a wurin aiki:madaidaicin madaidaicin kayan ɗagawa na fasaha na fasaha yana sanye da na'urar firikwensin hoto, wanda ba zai ƙyale kayan aiki suyi aiki ba sai dai in mai aiki ya ba da umarnin aiki.
Yanayin dakatarwa:na fasaha karin kayan ɗagawa sanye take da "yanayin dakatarwa" tare da dalilai da yawa. Kawai yi amfani da ƙarfin 2 KG zuwa kaya, kuma mai aiki zai iya sarrafa nauyin da hannu biyu, kuma ya aiwatar da daidaitaccen matsayi a cikin duka kewayo.
Ayyukan yanayin saukewa da aka dakatar:na'urorin ɗagawa na hankali an daidaita su tare da "yanayin saukewa da aka dakatar" da ake amfani da su musamman don sauke abubuwa. Mai aiki zai iya sarrafa kaya da hannaye biyu don cimma daidaitaccen saukewa.
Matsakaicin farashin aiki mai girma:fasaha karin kayan haɓaka kayan aiki na fasaha na iya haɓaka haɓakar samar da masana'anta ta hanyar haɓaka haɓakar ma'aikata da kuma taimakawa don kammala ayyukan hadaddun.
Auto-masana'antu (sassa da abin hawa kamar injin,gearbox, allon kayan aiki, wurin zama na mota, gilashi).
Kammala machining.
Masana'antu da sarrafawa.
Gas, mai da sauran masana'antun makamashi (bawul, kayan aikin hakowa, da sauransu).
Maimaita aikin sarrafa mitoci mai yawa.
Sassan taro.
Loda da sauke kayan ajiya.
Sub-marufi.
Tun lokacin da aka kafa shi a cikin 2006, kamfaninmu ya yi aiki fiye da masana'antu 60, ana fitar dashi zuwa kasashe fiye da 60, kuma ya kafa alamar abin dogara fiye da shekaru 17.