Pneumatic gilashin lifter mai motsi injin gilashin lifter

Takaitaccen Bayani:

Jimlar Tsayi: 3.7m

Tsawon Hannu: 3.5m

(An gyara ginshiƙi da hannu na lilo bisa ga ainihin halin da abokin ciniki ke ciki)

Bayani dalla-dalla: Diamita 245mm

Dutsen farantin karfe: Diamita 850mm

Abubuwan da ke buƙatar kulawa: kauri na siminti na ƙasa≥20cm


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Helift Glass Vacuum na'ura mai ɗagawa shine kayan aiki mai sauri, aminci da dacewa ta atomatik.Yana amfani da ka'idar Vacuum adsorption da kuma amfani da injin famfo a matsayin injin Madogararsa don samar da injin injin a karshen tsotsa kofin, don haka kamar yadda da tabbaci rike daban-daban workpieces (kamar gilashin, baƙin ƙarfe faranti, da dai sauransu) Karba, da kuma safarar da workpiece zuwa sanya matsayi ta hanyar rotatable inji hannu.

Ana amfani da mai ɗaukar gilashin don sarrafawa da canja wurin nau'ikan zanen gado daban-daban, kuma ana amfani da shi sosai a masana'antar sarrafa gilashin zurfin gilashi.

Halaye (tabbaci mai kyau)

Max.SWL 800KG
1. Da hannu ya juya 360 ° a gefen tsaye, kuma da hannu ya juya 90 ° a gefen kwance, amma ɗauka da sakewa ta hanyar lantarki.
2. Dukansu ƙarshen mariƙin kofin tsotsa suna iya jurewa, dace da lokatai tare da manyan canje-canje masu girma.
3. Shigo da famfo mara amfani da mai, bawul.
4. Ingantacce, aminci, mai sauri da ceton aiki.
5. Accumulator da gano matsa lamba tabbatar da aminci.
6. Matsayin kofin tsotsa mai daidaitacce kuma ana iya rufe shi da hannu.
7.Yawanci jan ƙarfe tare da gada crane don amfani a cikin gilashin zurfin aiki da sarrafa aiki, ko tare da crane cantilever don amfani da aikin bangon bangon gilashin gilashi.

fihirisar ayyuka

Serial No. Saukewa: GLA600-8-BM Max iya aiki 600kg
Gabaɗaya Girma 1000X1000mmX490mm Tushen wutan lantarki 4.5-5.5 mashaya matsa iska, Amfani da matsawa iska 75~94L/min
Yanayin sarrafawa Manual slide bawul iko Vacuum tsotsa da saki Lokacin tsotsa da lokacin saki Duk ƙasa da daƙiƙa 5;(Lokacin sha na farko ne kawai ya fi tsayi, kusan 5-10 seconds)
Matsakaicin matsa lamba digiri 85% (kimanin 0.85Kgf) Matsin ƙararrawa 60% vacuum digiri (kamar 0.6Kgf)
Safety factor S> 2.0; Gudanarwa a kwance Mataccen nauyin kayan aiki 95kg (kimanin)
Rashin wutar lantarkiKula da matsi Bayan gazawar wutar lantarki, lokacin riƙewar tsarin injin da ke ɗaukar farantin shine> 15 mintuna
Ƙararrawar tsaro Lokacin da matsa lamba ya yi ƙasa da saitin ƙararrawa, ƙararrawar ji da gani za su yi ƙararrawa ta atomatik

Siffofin

Gilashin mai ɗaukar hoto mai ɗaukar hoto mai motsi gilashin gilashi01

Kushin tsotsa
● Sauƙi maye.
● Juya kan kushin.
● Daidaita yanayin aiki daban-daban.
● Kare workpiece surface.

Gilashin mai ɗaukar hoto mai ɗaukar hoto mai motsi gilashin gilashi02

Akwatin sarrafa wutar lantarki
● Sarrafa injin famfo.
● Yana nuna injin.
● Ƙararrawar matsa lamba.

Vacuum ma'auni

Vacuum ma'auni
● Share nuni.
● Alamar launi.
● Ma'auni mai mahimmanci.
● Samar da tsaro.

Gilashin huhu mai ɗagawa mai motsi gilashin gilashi03

Vacuum famfo
● Ƙirƙirar wutar lantarki.
● Babban matsi mara kyau.
● Ƙananan amfani da makamashi.
● Tsayayyen aiki.

Ƙayyadaddun bayanai

Samfura Saukewa: GLA400-4-BM Saukewa: GLA600-8-BM Saukewa: GLA800-8-BM
Max.load iya aiki 400kg 600kg 800kg
Ayyuka Motsawa Load: Juyawa ta hannu, 360° gefe, tare da kullewa a kowane maki kwata Manual karkatar da hankali, 90°tsakanin madaidaiciya da lebur, tare da latching ta atomatik a madaidaiciyar matsayi.
Tsarin Wuta DC12V DC12V DC12V
Caja Saukewa: AC110-220V Saukewa: AC110-220V Saukewa: AC110-220V
Yawan tsotsa 6 8 8
Girman tattarawa

1000X1000mmX490mm

Nuni dalla-dalla

Pneumatic gilashin lifter mai motsi injin gilashin lifter2
1 ƙugiya mai ɗagawa 7 Tsawaita katako
2 Akwatin Sarrafa Gabaɗaya 8 Abubuwan tsotsa
3 Canjin wuta 9 Hannun sarrafawa
4 Buzzer 10 Jirgin iska
5 Vacuum ma'auni 11 Vacuum famfo
6 Volta mita 12 Taimakon kafa

Nasara

1. Wannan inji ne yadu amfani a miƙa mulki na daban-daban irin m gilashin, laminated gilashin, raw gilashin da tempered gilashin, da dai sauransu.
2. American DC injin famfo + DC baturi aka soma;Lokacin amfani, babu buƙatar haɗa sauran tushen iska ko tushen wuta.
3. Dijital nuni injin matsa lamba canji da baturi cajin nuni, wanda zai iya saka idanu lafiya aiki na kayan aiki da karin sarari.
4. Tare da tsarin cajin matsa lamba, kayan aiki na iya tabbatar da duk tsarin injin a cikin ƙimar matsi mai aminci mai mahimmanci a lokacin canji.

Aikace-aikace

Allolin Aluminum.
Karfe Allunan.
Allolin filastik.

Gilashin allo.
Dutsen Dutse.
Laminated chipboards.

injin gilashin lifter03
injin gilashin lifter02
injin gilashin lifter01
injin gilashin lifter04

Haɗin gwiwar sabis

Tun lokacin da aka kafa shi a cikin 2006, kamfaninmu ya yi aiki fiye da masana'antu 60, an fitar dashi zuwa fiye da kasashe 60, kuma ya kafa alamar abin dogara fiye da shekaru 17.

Haɗin gwiwar sabis

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana