Vacuum Tube Liftter iya aiki 10kg -300kg don Akwatin Gudanarwa

Takaitaccen Bayani:

Wani sabon ergonomic sulotion don sarrafa kayan aiki shine amfani da injin ɗaga cikin sauƙi.Yana da kyau a ɗauki akwatin kwali, farantin katako, buhu, ganga, da dai sauransu. Yana da kyau a guje wa yin amfani da hannu tare da ban tsoro, gajiya, tafiya mai nauyi da haɗarin rauni don yin aiki.

Akwatin kwali jakar jakar bututu mai ɗagawa.

Daban-daban da crane na gargajiya na buƙatar ƙugiya da sama da ƙasa don ɗaukar abubuwa, injin sarrafa injin mai sauri zai zama aikin tsotsa, sarrafawa sama da ƙasa a cikin riko mai sarrafawa, kawai amfani da tsotsa don matsawa da sauri don inganta aikin crane na gargajiya jinkirin rashin amfani. .

Ko akwatunan da aka tara, ko ƙarfe mai motsi ko itace, ana ɗora gangunan mai, za a iya amfani da slate.

Za'a iya sarrafa na'urori masu saurin motsa jiki a hannu ɗaya kuma suna ba da mafita mai sassauƙa da sauri yayin sarrafa abubuwa masu nauyi.

Shiryawa da dabaru don akwatunan kwali.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Halaye (tabbaci mai kyau)

1. Max.SWL 300KG
Gargadi mara ƙarfi.
Daidaitaccen kofin tsotsa.
Ikon nesa.
Takaddun shaida na CE EN13155: 2003.
Ma'aunin fashewar fashewar China Standard GB3836-2010.
An tsara shi bisa ga ma'aunin UVV18 na Jamus.
2. Sauƙi don tsarawa
Godiya ga ɗimbin madaidaitan grippers da na'urorin haɗi, irin su swivels, mahaɗin kusurwa da haɗin haɗi mai sauri, mai ɗagawa yana dacewa da ainihin bukatun ku.
3. Hannun ergonomic
Ana daidaita aikin ɗagawa da ragewa tare da ergonomically ƙira mai sarrafawa.Sarrafa kan riƙon aiki yana sauƙaƙa daidaita tsayin tsayin mai ɗagawa tare da ko ba tare da kaya ba.
4. Ajiye makamashi da kasa-lafiya
An ƙera na'urar ɗauka don tabbatar da mafi ƙarancin ɗigowa, wanda ke nufin duka amintaccen mu'amala da ƙarancin kuzari.
+ Don ergonomic dagawa har zuwa 300 kg.
+ Juyawa a kwance 360 ​​digiri.
+ Swing kusurwa 270.

fihirisar ayyuka

Serial No. Saukewa: VEL160 Max iya aiki 60kg
Gabaɗaya Girma 1330*900*770mm Vacuum kayan aiki Yi aiki da hannun sarrafawa da hannu don tsotsa da sanya kayan aikin
Yanayin sarrafawa Yi aiki da hannun sarrafawa da hannu don tsotsa da sanya kayan aikin Kewayon sauya kayan aiki Mafi ƙarancin izinin ƙasa 150mm, Mafi girman izinin ƙasa1600mm
Tushen wutan lantarki 380VAC± 15 m Shigar da wutar lantarki 50Hz ± 1 Hz
Ingantacciyar tsayin shigarwa akan wurin Fiye da 4000mm Yanayin yanayin aiki -15 ℃ - 70 ℃

Ƙayyadaddun bayanai

Nau'in Saukewa: VEL100 Saukewa: VEL120 Saukewa: VEL140 Saukewa: VEL160 Farashin 180 VEL200 Saukewa: VEL230 Saukewa: VEL250 Saukewa: VEL300
Iyawa (kg) 30 50 60 70 90 120 140 200 300
Tsawon Tube (mm) 2500/4000
Diamita Tube (mm) 100 120 140 160 180 200 230 250 300
Saurin ɗagawa (m/s) 1m/s
Tsawon Hawa (mm) 1800/2500

 

1700/2400 1500/2200
famfo 3Kw/4Kw 4Kw/5.5Kw

Nuni dalla-dalla

Vacuum Tube Liftter iya aiki 10kg -300kg don akwatin Handling1
1. Tace 6. Jib hannu Iyaka
2. Matsakaicin hawa 7. Jib hannu Rail
3. Vacuum Pump 8. Vacuum Air tube
4. Akwatin shiru 9. Haɗa bututun taro
5. Rukuni 10. Kafar tsotsa

Aiki

● Abokin amfani
Vacuum tube lifter yi amfani da tsotsa zuwa duka biyun riko da ɗaga kaya a cikin motsi guda.Hannun sarrafawa yana da sauƙi ga mai aiki don amfani kuma yana jin kusan mara nauyi.Tare da jujjuyawar ƙasa, ko adaftan kusurwa, mai amfani zai iya juyawa ko juya abin da aka ɗaga kamar yadda ake buƙata.
● Kyakkyawan ergonomics yana nufin kyakkyawar tattalin arziki
Dorewa mai dorewa da aminci, hanyoyinmu suna ba da fa'idodi da yawa waɗanda suka haɗa da raguwar iznin rashin lafiya, ƙarancin canjin ma'aikata da ingantaccen amfani da ma'aikata - yawanci haɗe tare da haɓaka aiki.
● Tsaro na musamman
An yi samfuranmu da famfunan injina masu inganci da kayan don tabbatar da kyakkyawan aiki yayin amfani da yawa.Suna da sauƙin kiyayewa, ta haka ne rage lokaci da farashin kulawa da maye gurbin kayan aiki.
● Yawan aiki
Helift ba kawai yana sauƙaƙe rayuwa ga mai amfani ba;karatu da yawa kuma sun nuna ƙara yawan aiki.Wannan saboda an haɓaka samfuran ta amfani da sabbin fasahohi tare da haɗin gwiwar masana'antu da bukatun masu amfani na ƙarshe.
● Aikace-aikace takamaiman mafita
Don matsakaicin sassaucin bututu masu ɗagawa sun dogara ne akan tsarin na yau da kullun.Misali, ana iya canza bututun ɗaga gwargwadon ƙarfin ɗagawa da ake buƙata.Hakanan yana yiwuwa a sami tsayin daka mai dacewa don aikace-aikace inda ake buƙatar ƙarin isarwa.
Safe adsorption, babu lalacewa a saman akwatin abu.

Aikace-aikace

Gabatar da sabbin abubuwan da muka kirkira a cikin kayan sarrafa kayan - Vacuum Tube Lifter tare da iya aiki daga 10KG zuwa 300KG.An ƙera shi musamman don ɗaukar nau'ikan kwalaye daban-daban, kamar akwatunan kwali, zanen katako, ƙarfe na katako, har ma da gwangwani, wannan ɗagawa yana tabbatar da tsari mai sauƙi da inganci.

Kwanaki sun shuɗe na yin amfani da aikin hannu don ɗaga abubuwa masu nauyi ko amfani da manyan injina waɗanda ke buƙatar sarari mai yawa.Mu Vacuum Tube Lifter shine ƙarami kuma ingantaccen bayani don buƙatun sarrafa kayan ku.Yana bawa ma'aikata damar ɗagawa da motsa samfuran cikin sauri da sauƙi ba tare da haɗarin lafiyarsu da amincin su ba.

Wannan ƙwaƙƙwaran ɗaga baya iyakance ga sarrafa akwati kawai.Hakanan yana iya sarrafa sharar da ba a yi ba, faranti na gilashi, jakunkuna, zanen robobi, katakon katako, gadaje, kofofi, batura, har ma da duwatsu.Fasahar ɗagawa injin injin yana tabbatar da riko mai amintacce kuma mara lahani, yana mai da shi cikakke ga abubuwa masu rauni da miyagu.

Vacuum Tube Liftter iya aiki 10kg -300kg don akwatin Handling2
Vacuum Tube Liftter iya aiki 10kg -300kg don akwatin Handling3
Vacuum Tube Liftter iya aiki 10kg -300kg don akwatin Handling4
Vacuum Tube Liftter iya aiki 10kg -300kg don akwatin Handling5

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana