Mobile Picker Lifter na 10-300ks jakar jaka ko sauran kayan aiki

Takaitaccen Bayani:

Don wasu lokuta, ana buƙatar lifter ta wayar hannu don ɗaukar fakitin da aka oda. An haifi MP don wannan aikace-aikacen.

An haɗa shi cikin stacker, yana iya tafiya cikin sauƙi gabaɗayan bita, zuwa duk inda kuke buƙata, har ma a waje don lodawa da sauke manyan motoci. Matsakaicin ƙarfin lodi shine 80kg. Ƙarfin wutar lantarki shine DC daga baturin stacker.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Mobile Picker Lifter an ƙera shi don ɗaukar kaya tsakanin wurare daban-daban na aiki a ciki da waje, sashin da aka tuƙa, yana daidaita ma'aunin nauyi, kuma an haɗa shi da makami don dakatarwa, ana iya ba da injin bututun bututu tare da fakitin tsotsa daban-daban don jakunkuna, kwali ko sauran kayan sarrafa kayan.
Amintacciya
Kirjin tsotsa iska kayan aiki ne mai aminci. Ƙirar aminci za ta kiyaye ƙugiya ko ƙugiya tare da ƙirar ƙirar.
Adana farashi
Tsayayyen aiki, yana buƙatar ƙaramin adadin shigar da makamashi, sauƙin kulawa, da ƙananan sassa masu rauni. Tattalin arziki da aiki

Takaddun shaida na CE EN13155: 2003.
Ma'aunin fashewar fashewar China Standard GB3836-2010.
An tsara shi bisa ga ma'aunin UVV18 na Jamus.

Halaye

Halaye
Ƙarfin ɗagawa: <80kg
Saurin ɗagawa: 0-1 m/s
Hannu: daidaitattun / hannu ɗaya / sassauƙa / mika
Kayan aiki: babban zaɓi na kayan aiki don kaya daban-daban
Sassauci: Juyawa 360-digiri
Swing kwana 240 digiri

Sauƙi don keɓancewa
Babban kewayon daidaitattun grippers da na'urorin haɗi, irin su swivels, mahaɗin kusurwa da haɗin haɗi mai sauri, mai ɗagawa yana da sauƙin daidaitawa ga ainihin bukatun ku.

Aikace-aikace

Don buhuna, ga kwalayen kwali, ga zanen katako, na ƙarfe, ga ganguna, na kayan lantarki, ga gwangwani, ga sharar da bale, farantin gilashi, da jaka, ga zanen filastik, ga katako, ga coils, ga ƙofofi, baturi, don dutse.

Mai ɗaukar Wayar hannu don jakunkuna6
Wayar hannu picker lifter na jakunkuna7
Wayar hannu picker lifter don jakunkuna8

Ƙayyadaddun bayanai

Samfura MP009 1070*100*35
Ƙarfin lodi kg 1500/1600 24V/320A
Tsawon ɗagawa mm 1400 1790
Load cibiyar mm 550 PU
Serial No. MPA-40 Max iya aiki Horizontal tsotsa na m workpiece 50kg; Breathable workpiece 30-40kg
Gabaɗaya Girma 2200*1200*2360mm Nauyin kansa kg 1895KG
Tushen wutan lantarki 220V± 10% Shigar da wutar lantarki 50Hz ± 1 Hz
Yanayin sarrafawa Yi aiki da hannun sarrafawa da hannu don tsotsa da sanya kayan aikin Kewayon sauya kayan aiki Mafi ƙarancin izinin ƙasa 100mm, Mafi girman izinin ƙasa1600mm
Hanyar kulawa Ɗagawa ta atomatik, murƙushewa ta atomatik da kwandon karbo, ɗaga injin

Nuni dalla-dalla

VELVCL serial -MP
1. Tsotsar Ƙafafun taro 5. Tace taro
2. Loading tube 6. Vacuum famfo taro
3. Multi-haɗin gwiwa jib crane 7. Sarrafa hannu
4. Cantilever kafaffen taro 8. Motar dakon kaya

Abubuwan da aka gyara

wayar hannu tsotsa bututu lifter tare da stackers2

taro kofin tsotsa
● Sauƙi maye
● Juya kan kushin
● Daidaitaccen hannu da iyawa mai sassauƙa zaɓi ne
● Kare workpiece surface

sarrafa buhun buhu2

Jib crane iyaka
● Ragewa ko tsawo
● Cimma matsaya a tsaye

sarrafa buhun buhu4

Jirgin iska
● Haɗa na'urar busa zuwa injin suctio pad
● Haɗin bututu
● Babban matsa lamba lalata juriya
● Samar da tsaro

wayar hannu tsotsa bututu lifter tare da stackers4

Ingantattun Kayan Kaya
● kyakkyawan aiki
● tsawon rai
● Babban inganci

Haɗin gwiwar sabis

Tun lokacin da aka kafa shi a cikin 2006, kamfaninmu ya yi aiki fiye da masana'antu 60, ana fitar dashi zuwa kasashe fiye da 60, kuma ya kafa alamar abin dogara fiye da shekaru 17.

Haɗin gwiwar sabis

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana